da Labarai - Hanyoyin Hana Cizon Sauro
shafi_kai_Bg

Hanyoyin Hana Cizon Sauro

Nasihu don Hana Cizon Sauro

Yin amfani da madaidaicin maganin kwari da sauran matakan kariya na iya hana sauro, ticks da sauran kwari masu cizon saukowa akan ku.Anan akwai shawarwari don sauran matakan rigakafin da zaku iya ɗauka akan sauro.

Cire Wuraren Sauro

● Kawar da ruwa a cikin magudanar ruwan sama, tsofaffin tayoyi, bokiti, murfin filastik, kayan wasan yara, ko duk wani akwati inda sauro zai iya hayayyafa.
● Canja ruwa a cikin wanka na tsuntsaye, maɓuɓɓugan ruwa, wuraren tafki, gangunan ruwan sama, da tukwane na shuka aƙalla sau ɗaya a mako don lalata wuraren zama na sauro.
● Cike ko cika tafkunan ruwa na wucin gadi da datti.
● Ci gaba da kula da ruwan wanka da yawo.

Yi Amfani da Lantarki Kisan Sauro

● Sarrafa tsutsar sauro ta amfani da hanyoyin da suka dace don wurin zama
●Yi amfani da kayan jiki don kashe sauro cikin aminci.

Nasihu don Hana Cizon Sauro
Nasiha-don-Hana-Cizon sauro-cizon sauro1

Yi amfani da Tsarin Tsari

● Rufe duk gibin bango, kofofi, da tagogi don hana sauro shiga.
● Tabbatar cewa allon taga da ƙofa suna cikin tsari mai kyau.
● Rufe masu ɗaukar jarirai gabaɗaya da gadaje da raga.

Ka Guji Ciji

● Ka nisantar da sauro daga fallasa fata ta hanyar sanya riguna masu dogon hannu, dogon wando, da safa.
● Sanya riga a cikin wando da wando a cikin safa don rufe gibin tufafin da sauro zai iya shiga fata.
● Kasance a gida idan zai yiwu, musamman idan akwai gargaɗin cutar da sauro ke haifarwa.
● Yi amfani da ragar kai, dogayen hannun riga da dogon wando idan ka kuskura zuwa wuraren da sauro ke da yawa, kamar ruwan gishiri.

Me Yasa Zabe Mu

An kafa Ebez a cikin 2010. Kwararren kamfani ne wanda ya kware a bincike, haɓakawa, tallace-tallace da sabis na ƙananan kayan aikin gida irin su gwangwani mai wayo, buroshin hakori na lantarki da masu kashe sauro.Ƙirƙirar ƙirƙira, bincikenmu mai zaman kansa da ƙarfin haɓaka yana ƙaruwa, ƙirƙirar ƙwararrun ƙungiyar R&D tare da samun haƙƙin mallaka da yawa a China.

Kamfaninmu yana mamaye kadada 40 na ƙasa, yana da kyawawan wuraren ajiya, kuma yana da haɗin gwiwa mai zurfi tare da dabaru na cikin gida da jigilar kayayyaki na duniya.Ko kuna zaɓar samfuran na yanzu daga kasidarmu ko neman taimakon injiniya don aikace-aikacenku, kuna iya tuntuɓar cibiyar sabis na abokin ciniki don buƙatunku na siyayya.Muna jiran samar muku da kayayyaki da ayyuka masu inganci.


Lokacin aikawa: Oktoba-19-2022